Wiki moja baada ya kutanguliza kutoa audio, D’Banj ametoa video ya single yake mpya ‘Feeling The Nigga’. Itazame hapaNigga is a word which evolved from the derogative term "nigger". Tupac best defined the distinction between the two.
Popular posts from this blog
PRISONS YAIZUIA AZAM FC SOKOINE MBELE, ILIKUWA BONGE LA MECHI
Prisons imeibana Azam FC na kuilazimisha sare ya bila bao kwenye Uwanja wa Sokoine mjini Mbeya, jana. Sare hiyo inaifanya Azam FC kufikisha pointi 46 sawa na Yanga ambayo inaendelea kubaki kileleni kutokana na ubora wa mabao ya kufunga na kufungwa (GD). Kwa upande wa mechi ilikuwa nzuri na yenye ushindani mkubwa kwa kuwa kila timu ilionekana ilikuwa imepania kushinda mchezo huo wa Ligi Kuu Bara. Prisons imefikisha pointi 32 sawa na Mwadui FC inayonolewa na kocha mwenye maneno mengi, Jamhuri Kihwelo.
